| Mẫu số | LÊN-5005 |
|---|---|
| độ chính xác mật độ | 0,001g/cm3 |
| phạm vi mật độ | 0,001-99,999 g/cm3 |
| Cân chính xác | 0,005g |
| cân tối đa | 300g |
| Mẫu số | LÊN-4011 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Da, Cao su |
| Tên sản phẩm | Máy thử nghiệm chống nước |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-4019 |
| Số kiểm tra | 4 nhóm |
| Kiểm tra tốc độ | 50R/phút |
| Quầy tính tiền | LCD, 0 ~ 999.999 |
| Tên sản phẩm | Máy thử abrasion |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-4018 |
| Ứng dụng | Da, Giày, Dây Giày Dây Kéo |
| Kiểm tra kích thước khối | 15 × 15mm (nếu cần) |
| phụ tải | 500g, 1000g |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Nguồn điện | AC110-220V |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra vạn năng một cột |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Phạm vi tốc độ kiểm tra | 50 ~ 300mm/phút |
| Chiều cao kiểm tra hiệu quả | 800mm |
| Mẫu số | LÊN-4001 |
|---|---|
| Đường kính bóng thép | Φ6,35mm |
| Đường kính sau khi cố định mẫu | Φ25mm |
| Phạm vi lực | 0 ~ 1000N |
| Lực chính xác | ±1% |
| Mẫu số | LÊN-5004 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Tham khảo thông số kích thước thực tế |
| Mẫu số | LÊN-6000 |
|---|---|
| Công suất tối đa | 20-2000N |
| Trưng bày | Điện tử |
| Điều khiển | Điều khiển máy vi tính |
| nguồn điện | AC110-220V |
| Tên | Thiết bị thử nghiệm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5030 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Thủy tinh, gốm sứ, gạch lát sàn, v.v. |