| Mẫu số | LÊN-1011 |
|---|---|
| Quầy tính tiền | Bộ đếm đặt trước 4 chữ số. |
| Đột quỵ qua lại ngang | 100mm ±5mm |
| Ứng dụng | Dụng cụ nấu nướng, sơn, sơn, v.v. |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Tên sản phẩm | Buồng môi trường nhiệt độ và độ ẩm |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6111 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~180oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5ºC |
| Tên sản phẩm | Lò sấy nhiệt tĩnh điện |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | RT+5℃~250℃ |
| Nhiệt độ. Biến động(oC) | 0,5 ℃ |
| Nhiệt độ. tính đồng nhất | 2% |
| Nhiệt độ. Độ chính xác(oC) | 0,1oC |
| Tên sản phẩm | Lò nướng |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6196 |
| Mã HS | 8514199000 |
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+10~200-1000c |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Mẫu số | TEMI560 |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Phạm vi nhiệt độ | -90~200°C(Có thể tùy chỉnh -90°C ~ +300°C) |
| Kiểm soát độ chính xác | ± 0,2oC |
| Mẫu số | TEMI880 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -90 ~ 200oC |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,2oC |
| Mẫu số | TEMI880 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -90 ~ 200oC |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,2oC |
| Mẫu số | TEMI990 |
|---|---|
| Thông số màn hình | Màn hình cảm ứng màu TFT 7 inch, độ phân giải 800×480 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ điều khiển | Chạy Giá trị Cố định / Chạy Chương trình (Có thể lập trình) |
| Loại cảm biến | Đầu vào PT100 3 kênh (có khả năng đo nhiệt độ, độ ẩm, nhiệt độ bảng đen), cảm biến điện tử tùy chọn |
| Mẫu số | PC-1400 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| Chiều rộng vải hiệu quả | 1650 ~ 3200 mm / Tùy chỉnh |
| Mẫu số | PC-1400 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| Chiều rộng vải hiệu quả | 1650 ~ 3200 mm / Tùy chỉnh |