| Mẫu số | TEMI580 |
|---|---|
| Thông số màn hình | Màn hình cảm ứng màu TFT 5 inch, độ phân giải 480×272 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ điều khiển | Chạy Giá trị Cố định / Chạy Chương trình (Có thể lập trình) |
| Loại cảm biến | 2 Khả năng chịu nhiệt PT100 (đầu vào cảm biến điện tử tùy chọn) |
| Mẫu số | TEMI990 |
|---|---|
| Thông số màn hình | Màn hình cảm ứng màu TFT 7 inch, độ phân giải 800×480 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ điều khiển | Chạy Giá trị Cố định / Chạy Chương trình (Có thể lập trình) |
| Loại cảm biến | Đầu vào PT100 3 kênh (có khả năng đo nhiệt độ, độ ẩm, nhiệt độ bảng đen), cảm biến điện tử tùy chọn |
| Tên | Bộ điều khiển nhiệt độ và độ ẩm |
|---|---|
| Mẫu số | TEMI360 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -90 ~ 200oC |
| Mẫu số | TEMI2502 |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -90,0°C đến 200,0°C (tùy chọn lên tới 300,0°C) |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,2oC |
| Phạm vi độ ẩm | 1%~100% |
| Mẫu số | TEMI2502 |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -90,0°C đến 200,0°C (tùy chọn lên tới 300,0°C) |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,2oC |
| Phạm vi độ ẩm | 1%~100% |
| Mẫu số | LÊN-5018 |
|---|---|
| Nhiệt độ niêm phong nhiệt | Rt~250oC |
| Độ chính xác kiểm soát nhiệt độ | ±1ºC |
| áp suất niêm phong nhiệt | 0 ~ 0,7MPa |
| Thời gian hàn nhiệt | 0,01~9999,99 giây |
| Mẫu số | LÊN-5008 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | cho nhựa, cao su, sợi, xốp, màng |
| Phạm vi nhiệt độ | RT~200ºC |
| Mẫu số | LÊN-6035 |
|---|---|
| Phạm vi đo | (50~10000)N |
| Kích thước đo | (600*800*800) Các kích thước khác có thể được tùy chỉnh |
| Nghị quyết | 0,01n |
| Điều kiện làm việc | nhiệt độ (20 ± 10°C), độ ẩm < 85% |
| Mẫu số | PC-1300 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| Phương pháp sưởi ấm | Dầu nhiệt và điện |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền đứt của vải |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-8011 |
| Phạm vi kiểm tra | 2,00MPa~10,00MPa |
| Giá trị quy mô tối thiểu | 0,001MPa~0,003MPa |
| Phạm vi đo | Quy mô đầy đủ 1% ~ 100% |