| หมายเลขรุ่น | อัพ-1010 |
|---|---|
| ความเร็วของแผ่นทดสอบ | 60,70 รอบต่อนาทีหรือระบุ |
| หินเจียร | H18 |
| ชิ้นทดสอบ | เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 108 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน 8 มม |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| หมายเลขรุ่น | UP-5011 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| ตารางจังหวะ | > 90มม |
| ชื่อ | เครื่องตัดตัวอย่าง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-5012 |
| จังหวะกระแทก | 110มม |
| แรงดันอากาศ | 0.8Mpa |
| การใช้งาน | วัสดุยาง ฉนวน และเปลือก |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1011 |
|---|---|
| เคาน์เตอร์ | ตัวนับที่ตั้งไว้ล่วงหน้า 4 หลัก |
| จังหวะลูกสูบแนวนอน | 100 มม. ±5 มม |
| การใช้งาน | เครื่องครัว, เคลือบ, ทาสีและอื่น ๆ |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสภาพแวดล้อมอุณหภูมิและความชื้น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6111 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| ชื่อสินค้า | เตาอบอากาศร้อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6196 |
| รหัส HS | 8514199000 |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+10~200-1000c |
| บริการที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| หมายเลขรุ่น | TEMI880 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200℃ |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.2 °C |
| หมายเลขรุ่น | TEMI880 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200℃ |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.2 °C |
| หมายเลขรุ่น | TEMI990 |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหน้าจอ | หน้าจอสัมผัสสี TFT ขนาด 7 นิ้ว ความละเอียด 800×480 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โหมดการควบคุม | การรันค่าคงที่ / การรันโปรแกรม (ตั้งโปรแกรมได้) |
| ประเภทเซนเซอร์ | อินพุต PT100 3 ช่อง (สามารถวัดอุณหภูมิ ความชื้น อุณหภูมิกระดานดำ) เซ็นเซอร์อิเล็กทรอนิกส์เสริม |
| หมายเลขรุ่น | UP-8010 |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 1kpa~300kpa |
| ความแม่นยำ | 0.5% |
| ปณิธาน | 0.01 |
| พื้นที่ชัคตัวอย่าง | 100ซม2 |