| หมายเลขรุ่น | TEMI560 |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200°C(ปรับแต่งได้ -90°C ~ +300°C) |
| ควบคุมความแม่นยำ | ± 0.2 °C |
| หมายเลขรุ่น | TEMI580 |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะของหน้าจอ | หน้าจอสัมผัสสี TFT ขนาด 5 นิ้ว ความละเอียด 480×272 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โหมดการควบคุม | การรันค่าคงที่ / การรันโปรแกรม (ตั้งโปรแกรมได้) |
| ประเภทเซนเซอร์ | 2 ความต้านทานความร้อน PT100 (อินพุตเซ็นเซอร์อิเล็กทรอนิกส์เสริม) |
| ชื่อ | เครื่องควบคุมอุณหภูมิและความชื้น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | TEMI360 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200℃ |
| หมายเลขรุ่น | TEMI970 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| หมายเลขรุ่น | TEMI880 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200°C,ข้อผิดพลาดคือ ± 0.2°C |
| ช่วงความชื้น | 1.0--100%Rh, ข้อผิดพลาด <1%Rh; |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| หมายเลขรุ่น | UP-5011 |
|---|---|
| รหัส HS | 9024800000 |
| ตารางจังหวะ | > 160 มม. |
| ความเร็วฟีด | ปรับได้ 0-30 มม./นาที |
| ประเภทตัวอย่าง | แบบที่ 1, แบบที่ 2, แบบที่ 3 |
| หมายเลขรุ่น | UP-5018 |
|---|---|
| อุณหภูมิการปิดผนึกด้วยความร้อน | RT~250°C |
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ | ±1ºC |
| ความดันปิดผนึกความร้อน | 0 ~ 0.7mpa |
| เวลาปิดผนึกด้วยความร้อน | 0.01~9999.99 วินาที |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1010 |
|---|---|
| ความเร็วของแผ่นทดสอบ | 60,70 รอบต่อนาทีหรือระบุ |
| หินเจียร | H18 |
| ชิ้นทดสอบ | เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 108 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน 8 มม |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| หมายเลขรุ่น | UP-5011 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| ตารางจังหวะ | > 90มม |
| ชื่อ | เครื่องตัดตัวอย่าง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-5012 |
| จังหวะกระแทก | 110มม |
| แรงดันอากาศ | 0.8Mpa |
| การใช้งาน | วัสดุยาง ฉนวน และเปลือก |