| Mẫu số | TEMI560 |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Phạm vi nhiệt độ | -90~200°C(Có thể tùy chỉnh -90°C ~ +300°C) |
| Kiểm soát độ chính xác | ± 0,2oC |
| Mẫu số | TEMI580 |
|---|---|
| Thông số màn hình | Màn hình cảm ứng màu TFT 5 inch, độ phân giải 480×272 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ điều khiển | Chạy Giá trị Cố định / Chạy Chương trình (Có thể lập trình) |
| Loại cảm biến | 2 Khả năng chịu nhiệt PT100 (đầu vào cảm biến điện tử tùy chọn) |
| Tên | Bộ điều khiển nhiệt độ và độ ẩm |
|---|---|
| Mẫu số | TEMI360 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -90 ~ 200oC |
| Mẫu số | TEMI970 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Mẫu số | TEMI880 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ | -90 ~ 200oC, Sai số là ± 0,2oC |
| Phạm vi độ ẩm | 1,0--100%Rh, Lỗi <1%Rh; |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Mẫu số | LÊN-5011 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Đột quỵ bàn | > 160mm |
| Tốc độ thức ăn | Có thể điều chỉnh 0-30mm/phút |
| Các loại mẫu | Loại 1, Loại 2, Loại 3 |
| Mẫu số | LÊN-5018 |
|---|---|
| Nhiệt độ niêm phong nhiệt | Rt~250oC |
| Độ chính xác kiểm soát nhiệt độ | ±1ºC |
| áp suất niêm phong nhiệt | 0 ~ 0,7MPa |
| Thời gian hàn nhiệt | 0,01~9999,99 giây |
| Mẫu số | LÊN-1010 |
|---|---|
| Tốc độ tấm thử nghiệm | 60,70 vòng / phút hoặc được chỉ định |
| Đá mài | H18 |
| tiết kiểm tra | Đường kính ngoài 108mm, đường kính trong 8mm |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Mẫu số | LÊN-5011 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Đột quỵ bàn | > 90mm |
| Tên | Máy cắt mẫu |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5012 |
| đột quỵ tác động | 110mm |
| Áp suất cung cấp không khí | 0,8Mpa |
| Ứng dụng | Vật liệu cao su, cách nhiệt và vỏ bọc |