| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 5 inch |
| Kích thước chảo | thép không gỉ 100mm |
| Nguồn sưởi ấm | Đèn halogen hiệu suất cao |
| Khả năng cân tối đa | 50g ~ 110g |
| Tên sản phẩm | Lò nướng |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6196 |
| Phạm vi nhiệt độ | RT~500°C |
| Nóng lên thời gian | RT~100°C Khoảng 10 phút |
| Tính đồng nhất | ±1% |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 5 inch |
| Kích thước chảo | thép không gỉ 100mm |
| Nguồn sưởi ấm | Đèn halogen hiệu suất cao |
| Khả năng cân tối đa | 50g ~ 110g |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Tham khảo thông số kích thước thực tế |