| Mẫu số | LÊN-1010 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Cao su Da Dệt Nhựa ... vv |
| Mẫu số | HBS-62.5(A) |
|---|---|
| Phạm vi đo | HBW |
| Ứng dụng | Kim loại, Nhựa, Gốm sứ và Thủy tinh, Đá |
| Tiêu chuẩn | ISO, ASTM, GB/T, BSEN |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mẫu số | LÊN-3007 |
|---|---|
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| MOQ | 1 CÁI |
| Năng lượng tác động | 0 ~ 2,5 J |
| Nghị quyết | 0,01J~0,1J |
| Mẫu số | TEMI990 |
|---|---|
| Thông số màn hình | Màn hình cảm ứng màu TFT 7 inch, độ phân giải 800×480 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ điều khiển | Chạy Giá trị Cố định / Chạy Chương trình (Có thể lập trình) |
| Loại cảm biến | Đầu vào PT100 3 kênh (có khả năng đo nhiệt độ, độ ẩm, nhiệt độ bảng đen), cảm biến điện tử tùy chọn |
| Mẫu số | LÊN-3007 |
|---|---|
| phạm vi đường kính mẫu | φ20~165mm |
| Chiều cao chai mẫu | 20 ~ 190mm |
| Năng lượng tác động | 0 ~ 2,5 J |
| Nghị quyết | 0,01J~0,1J |
| Tên sản xuất | Máy kiểm tra con dấu nhiệt nhựa |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5018 |
| Nhiệt độ niêm phong nhiệt | RT ~ 300oC |
| áp suất niêm phong nhiệt | 0 ~ 0,7MPa |
| Thời gian hàn nhiệt | 0,01~9999,99 giây |
| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Mẫu số | TEMI580 |
|---|---|
| Thông số màn hình | Màn hình cảm ứng màu TFT 5 inch, độ phân giải 480×272 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ điều khiển | Chạy Giá trị Cố định / Chạy Chương trình (Có thể lập trình) |
| Loại cảm biến | 2 Khả năng chịu nhiệt PT100 (đầu vào cảm biến điện tử tùy chọn) |
| Mẫu số | LÊN-5018 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Chất nền màng nhựa, Bao bì linh hoạt, v.v. |
| Nhiệt độ niêm phong nhiệt | Nhiệt độ phòng ~300°C |
| Mẫu số | TEMI580 |
|---|---|
| Thông số màn hình | Màn hình cảm ứng màu TFT 5 inch, độ phân giải 480×272 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ điều khiển | Chạy Giá trị Cố định / Chạy Chương trình (Có thể lập trình) |
| Loại cảm biến | 2 Khả năng chịu nhiệt PT100 (đầu vào cảm biến điện tử tùy chọn) |