| Mẫu số | LÊN-6021 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Sơn, Phim |
| Mẫu số | LÊN-5005 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Sự chính xác | 0,001 g/cm³ |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6196 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Lò sương làm khô không khí nóng |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6196 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Cửa lò lão hóa nhiệt độ cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6196 |
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+10~200-1000c |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Mẫu số | PC-1300 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| Phương pháp sưởi ấm | Dầu nhiệt và điện |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Khả năng đọc trọng lượng | 0,001g |
| Phạm vi đo độ ẩm | Từ 0,01% đến 100% |
| Độ lặp lại | ± 0,2% |
| Phạm vi nhiệt độ sưởi ấm | Nhiệt độ phòng đến 160 oC |
| Người mẫu | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Mẫu số | LÊN-1007 |
|---|---|
| Tổng trọng lượng của bàn chải và giá đỡ bàn chải | 50±2g |
| Khoảng cách nét cọ | 300mm |
| Tần số chuyển động của bàn chải | 37 ± 1cpm |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Mẫu số | LÊN-1010 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Cao su Da Dệt Nhựa ... vv |