| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Không gian thử nghiệm hiệu quả | 120 mm |
| Độ chính xác tốc độ | ±0,5% |
| Độ phân giải dịch chuyển | 0,001mm |
| Mẫu số | LÊN-6000 |
|---|---|
| Trưng bày | Điện tử |
| Điều khiển | Điều khiển máy tính |
| nguồn điện | AC110-220V |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy chỉnh khách hàng. |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra Flex |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-4034 |
| Đường kính trục gá | 30 mm |
| tốc độ uốn | 125-150cpm |
| Góc uốn | 90±2 |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | PC, PE, PP, Pet, PPS, PVC, PA, v.v. |
| Mẫu số | LÊN-1019 |
|---|---|
| khoảng cách ma sát | 104mm |
| Chiều kính đầu ma sát | 16mm |
| tốc độ ma sát | 60±1 lần/phút. |
| Ứng dụng | Bôi trơn, dầu và vv |
| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo kỹ thuật số |
|---|---|
| Mẫu số | UP-2000 |
| Phạm vi kiểm tra | Tối đa 320mm |
| Kiểm tra tốc độ | 50~500mm/phút(Điều khiển bằng cách nhập bàn phím |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Mẫu số | LÊN-2003 |
|---|---|
| Đường kính phôi tối đa | 500 trở lên |
| Phạm vi khối lượng của phôi | <900kg |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Mẫu số | LÊN-6196 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+10~200-1000c |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Mẫu số | LÊN-6196 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |