| Mẫu số | LÊN-6316 |
|---|---|
| Mã HS | 8514199000 |
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+5oC~35oC |
| Đường kính danh nghĩa | 50um |
| Khoảng cách dòng danh nghĩa | 75um |
| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Mẫu số | LÊN-1009 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Đế giày, lốp xe và các sản phẩm công nghiệp |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C~150°C |
| Thời gian gia nhiệt (phút) | Khoảng 3~5°C/phút |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Mẫu số | LÊN-1000 |
|---|---|
| Ứng dụng | In ấn mực |
| Tải trọng ma sát | 908g (2lb), 1810g (4 Lb) |
| Hành trình ma sát | 60mm |
| Khu vực ma sát | 50×100 mm |
| Mẫu số | LÊN-6035 |
|---|---|
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy chỉnh khách hàng. |
| Điều khoản giao hàng | CIF, DDP, DDU, FedEx, DHL, Fob |
| Sự chính xác | ±1% |
| Phạm vi đo | (50~10000)N |
| Mẫu số | LÊN-3007 |
|---|---|
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| MOQ | 1 CÁI |
| Năng lượng tác động | 0 ~ 2,5 J |
| Nghị quyết | 0,01J~0,1J |
| Mẫu số | LÊN-3009 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Mô-đun PV kính, kính an toàn |
| Gói vận chuyển | Đóng gói xuất khẩu chuyên nghiệp |
| Mẫu số | LÊN-3007 |
|---|---|
| phạm vi đường kính mẫu | φ20~165mm |
| Chiều cao chai mẫu | 20 ~ 190mm |
| Năng lượng tác động | 0 ~ 2,5 J |
| Nghị quyết | 0,01J~0,1J |