| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2002 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Trưng bày | Điện tử |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2002 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Trưng bày | Điện tử |
| Mẫu số | LÊN-1001 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| Đường kính cuộn | 150mm |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm Hast |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Phạm vi nhiệt độ | 105oC ~ 143oC |
| Phạm vi độ ẩm | Độ ẩm 75% ~ 100% |
| Phạm vi áp suất | 1,2 ~ 2,89 kg/cm2 (bao gồm 1 atm) |
| Mẫu số | LÊN-4008 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Da, Giày, Dây Kéo |
| Kiểu | Máy mẫu notch |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5011 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Đột quỵ bàn | > 90mm |
| Mẫu số | LÊN-6195 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -20~100oC |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Mã HS | 8514199000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm ngâm nước đá |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6300 |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ +10 oC ~ 150 oC |
| Tốc độ sưởi ấm | Rt+10 oC ~ 150 oC 45 phút. |
| Tốc độ làm mát | 25 oC ~ 2 oC 60 phút. |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm Hast |
|---|---|
| Mã HS | 8514199000 |
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |