| Mẫu số | LÊN-8010 |
|---|---|
| Phạm vi đo | 1kpa~300kpa |
| Sự chính xác | 0,5% |
| Nghị quyết | 0,01 |
| Khu vực kẹp mẫu | 100cm2 |
| Mẫu số | TEMI560 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Phạm vi nhiệt độ | -90~200oC, Sai số ± 0,2oC |
| Mẫu số | LÊN-5011 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Đột quỵ bàn | > 160mm |
| Tốc độ thức ăn | Có thể điều chỉnh 0-30mm/phút |
| Các loại mẫu | Loại 1, Loại 2, Loại 3 |
| Mẫu số | LÊN-5011 |
|---|---|
| Đột quỵ bàn | > 90mm |
| Tốc độ thức ăn | 30 mm / phút |
| Đột quỵ thức ăn | 10 mm |
| MOQ | 1 chiếc |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Các thông số kết quả sấy mẫu | 9 loại |
| Phạm vi xác định độ ẩm | 0%~100% |
| Khả năng cân tối đa | 50g ~ 110g |
| Khả năng đọc cân | 0,001g,0,002g,0,005g |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 5 inch |
| Kích thước chảo | thép không gỉ 100mm |
| Nguồn sưởi ấm | Đèn halogen hiệu suất cao |
| Khả năng cân tối đa | 50g ~ 110g |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 5 inch |
| Kích thước chảo | thép không gỉ 100mm |
| Nguồn sưởi ấm | Đèn halogen hiệu suất cao |
| Khả năng cân tối đa | 50g ~ 110g |
| Mẫu số | PC-1400 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| Chiều rộng vải hiệu quả | 1650 ~ 3200 mm / Tùy chỉnh |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Tham khảo thông số kích thước thực tế |
| Tên sản phẩm | Lò nướng |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6196 |
| Phạm vi nhiệt độ | RT~500°C |
| Nóng lên thời gian | RT~100°C Khoảng 10 phút |
| Tính đồng nhất | ±1% |