| ชื่อ | เครื่องควบคุมอุณหภูมิและความชื้น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | TEMI360 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200℃ |
| หมายเลขรุ่น | TEMI2502 |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90.0°C ถึง 200.0°C (อุปกรณ์เสริมสูงสุด 300.0°C) |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.2 °C |
| ช่วงความชื้น | 1%~100% |
| หมายเลขรุ่น | TEMI2502 |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90.0°C ถึง 200.0°C (อุปกรณ์เสริมสูงสุด 300.0°C) |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.2 °C |
| ช่วงความชื้น | 1%~100% |
| หมายเลขรุ่น | UP-5018 |
|---|---|
| อุณหภูมิการปิดผนึกด้วยความร้อน | RT~250°C |
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ | ±1ºC |
| ความดันปิดผนึกความร้อน | 0 ~ 0.7mpa |
| เวลาปิดผนึกด้วยความร้อน | 0.01~9999.99 วินาที |
| หมายเลขรุ่น | UP-5008 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | สำหรับพลาสติก ยาง ไฟเบอร์ โฟม ฟิล์ม |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT~200ºC |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6035 |
|---|---|
| ช่วงการวัด | (50~10,000)น |
| ขนาดการวัด | (600*800*800) สามารถปรับแต่งขนาดอื่น ๆ ได้ |
| ปณิธาน | 0.01N |
| สภาพการทำงาน | อุณหภูมิ (20 ± 10 ° C) ความชื้น < 85% |
| หมายเลขรุ่น | UP-6006 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็งแรงการระเบิดของผ้า |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-8011 |
| ช่วงการทดสอบ | 2.00MPa~10.00MPa |
| ค่าสเกลขั้นต่ำ | 0.001MPa~0.003MPa |
| ช่วงการวัด | เต็มสเกล 1% ~ 100% |
| หมายเลขรุ่น | HBS-3000Z |
|---|---|
| รหัส HS | 9024102000 |
| ช่วงการวัด | HBW |
| ช่วงทดสอบความแข็ง | 8~650HBW |
| วิธีการสอบเทียบ | บล็อกทดสอบความแข็งมาตรฐาน |
| ชื่อ | เครื่องควบคุมอุณหภูมิและความชื้น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | TEMI360 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90~200℃ |