เครื่องทดสอบการปิดความร้อนถูกออกแบบมาเพื่อวัดปริมาตรสําคัญรวมถึงอุณหภูมิ, เวลาและความดันในการปิดความร้อนสําหรับพื้นฐานหนังพลาสติก, ผนังประกอบการบรรจุที่ยืดหยุ่น, กระดาษเคลือบ,และวัสดุประกอบที่ปิดความร้อนอื่น ๆ อุปกรณ์นี้ให้อัตราการทดสอบปิดความร้อนที่แม่นยําด้วยวิธีการปิดความร้อน
| เลขรุ่น | UP-5018 |
|---|---|
| โลเตชั่นไฟฟ้า | AC220V 50HZ |
| อุณหภูมิของเครื่องประปาความร้อน | อุณหภูมิห้อง +10°C ถึง 250°C |
| ความแม่นยําในการควบคุมอุณหภูมิ | ± 1°C |
| ความดันประปาความร้อน | ระยะที่ปรับได้จาก 0 ถึง 0.7Mpa |
| ระยะเวลาการปิดด้วยความร้อน | 0.01 ถึง 99.99 วินาที |
| พื้นผิวปิดร้อน | 300mm × 10mm (มีขนาดตามต้องการ) |
| วิธีการทําความร้อน | เครื่องทําความร้อนเพียงครั้งเดียวหรือสองครั้ง; การสลับและควบคุมอุณหภูมิที่อิสระสําหรับมีดปิดด้านบนและด้านล่าง |
| รูปแบบการทดสอบ | รูปแบบมือ (ควบคุมสวิทช์เท้า) / รูปแบบอัตโนมัติ (ควบคุมรีเลยความช้าที่ปรับได้) |
| ความดันที่มาจากอากาศ | ≤0.7MPa (ที่บริการโดยผู้ใช้) |
| สภาพการทดสอบ | สภาพแวดล้อมห้องปฏิบัติการมาตรฐาน |
| ขนาดหน่วยหลัก | 550 × 330 × 460 มิลลิเมตร (L × B × H) |
| น้ําหนักสะสม | ประมาณ 30 kg |
| มาตรฐานการปฏิบัติตาม | QB/T 2358, ASTM F2029, YBB 00122003, เป็นต้น |
| การตั้งค่าแบบมาตรฐาน | โฮสต์ + สวิตช์เท้า + สายไฟฟ้าอากาศ + สายไฟฟ้า + เอกสารทางเทคนิค |
เราให้บริการด้านการขายที่ครบวงจร
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด