| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT~200°C |
| การแสดงผลอุณหภูมิต่ำสุด | 0.1°C |
| ช่วงความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.15°C |
| อัตราการให้ความร้อน | ประมาณ 15°C/นาที |
| ช่วงแรงบิด | 0-20 มม. |
| การอ่านค่าแรงบิดต่ำสุด | 0.001 นาโนเมตร |
| มุมสวิง | ±0.5°/ ±1°/ ±3° (อุปกรณ์เสริม) |
| ความเร็วสวิง | 100 รอบ/นาที (1.66 เฮิรตซ์) |
| ความแม่นยำของแรงบิด | 0.3% |
| ความละเอียดในการแสดงผลอุณหภูมิ | 0.01°C |
| เวลาการกู้คืนอุณหภูมิ | < 1.5 นาที |
| หน่วยอุณหภูมิ | °C (เซลเซียส), °F (ฟาเรนไฮต์), K (เคลวิน) |
| อัตราการเก็บข้อมูล | 200 ครั้ง/วินาที |
| ภาษาซอฟต์แวร์ | อังกฤษ, จีน |
| พารามิเตอร์การคำนวณ | ts1, ts2, t10, t30, t50, t70, t90, Vc1, Vc2 |
| การเชื่อมต่อซอฟต์แวร์ | USB2.0 |
| กำลังไฟ | 1 เฟส 220V±15V 50HZ |
| หน่วยแรงบิด | N.m, N.cm, N.inch, kN.m, kN.cm, kN.inch, kg.m, kg.cm, kg.inch, lb.m, lb.cm, lb.inch, g.m, g.cm, g.inch |
| ขนาด | กล่องฐาน: 56×58×51 ซม. เครื่องหลัก: 62×52×128 ซม. ตู้คอมพิวเตอร์: 56×56×130 ซม. |
| เนื้อหาการพิมพ์ | วันที่, เวลา, อุณหภูมิ, เส้นโค้งการวัลคาไนซ์, เส้นโค้งอุณหภูมิ, ML, MH, ts1, ts2, t10, t50, t90, Vc1, Vc2 |
| แรงดันอากาศ | 0.5Mpa - 0.65MPa (ผู้ใช้เตรียมท่ออากาศที่มีเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 8 มม.) |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด