TEMI580 เป็นเครื่องควบคุมอุณหภูมิและความชื้นแบบตั้งโปรแกรมได้ที่คุ้มค่า ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับอุปกรณ์ทดสอบสภาพแวดล้อม รวมถึงตู้ควบคุมอุณหภูมิและความชื้นคงที่ เหมาะสำหรับการทดสอบอุณหภูมิและความชื้นคงที่ หรือการใช้งานอุณหภูมิสูงและต่ำแบบง่ายๆ
แม้จะมีฟังก์ชันการตั้งโปรแกรมได้ แต่ตัวควบคุมมีความสามารถจำกัดสำหรับเส้นโค้งที่ซับซ้อน และอาจต้องมีการดำเนินการด้วยตนเองสำหรับการตั้งโปรแกรมขั้นสูง
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะหน้าจอ | หน้าจอสัมผัสสี TFT ขนาด 5 นิ้ว ความละเอียด 480*272 |
| โหมดควบคุม | การทำงานค่าคงที่ / การทำงานโปรแกรม (ตั้งโปรแกรมได้) |
| วิธีการติดตั้ง | ติดตั้งแบบฝังในแผง |
| ประเภทเซ็นเซอร์ | PT100 แบบความต้านทานความร้อน 2 ตัว (อินพุตเซ็นเซอร์อิเล็กทรอนิกส์เสริม) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90.0°C ~ +200.0°C (ปรับแต่งได้ -90°C ~ +300°C) |
| ความแม่นยำในการควบคุม | ±0.2°C |
| ช่วงความชื้น | 1.0%~100% RH |
| ความแม่นยำความชื้น | ± 1% RH |
| ความจุโปรแกรม | สามารถแก้ไขโปรแกรมได้ 10 ชุด สูงสุด 12 ส่วนต่อชุด |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | RS232 / RS485 ระยะทางการสื่อสารสูงสุด 1.2 กม. |
| การส่งออกข้อมูล | สามารถเชื่อมต่อกับเครื่องพิมพ์หรือพีซี บันทึกเส้นโค้งการเปลี่ยนแปลงอุณหภูมิและความชื้น |
| การจัดการการเข้าถึง | สิทธิ์สามระดับ + ลายเซ็นอิเล็กทรอนิกส์ เป็นไปตามมาตรฐาน US GMP |
| สัญญาณเตือน | สัญญาณเตือนความล้มเหลวภายนอก DI 4 ช่อง |
| ขนาด (ก*ส*ล) | 180*120*100 มม. |
| ช่องเจาะแผง (ก*ส) | 170*110 มม. |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-240VAC, 50/60Hz การใช้พลังงานสูงสุดประมาณ 15VA |
เราให้บริการการขายแบบให้คำปรึกษาอย่างครอบคลุมตลอดกระบวนการทางธุรกิจทั้งหมด:
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด