| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะหน้าจอ | หน้าจอสัมผัสสี TFT ขนาด 7 นิ้ว ความละเอียด 800*480 |
| โหมดควบคุม | การทำงานค่าคงที่ / การทำงานโปรแกรม (ตั้งโปรแกรมได้) |
| วิธีการติดตั้ง | ติดตั้งแบบฝังหรือภายนอก ปรับเปลี่ยนได้ยืดหยุ่น |
| ประเภทเซ็นเซอร์ | อินพุต PT100 แบบ 3 ช่อง (อุณหภูมิ ความชื้น อุณหภูมิแผ่นดำ) เซ็นเซอร์อิเล็กทรอนิกส์เสริม |
| ช่วงอุณหภูมิ | -90.0°C ถึง +200.0°C (ปรับแต่งได้ -90°C ถึง +300°C) |
| ความแม่นยำในการควบคุม | ±0.2°C |
| ช่วงความชื้น | 1.0% ถึง 100% RH |
| ความแม่นยำความชื้น | ±1% RH |
| ความจุโปรแกรม | 20 ชุดโปรแกรม สูงสุด 100 ส่วนต่อชุด รองรับการเชื่อมต่อระหว่างกลุ่มและการวนซ้ำภายในส่วน |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | RS232 / RS485 ระยะทางการสื่อสารสูงสุด 1.2 กม. |
| สัญญาณเตือน | สัญญาณเตือนความล้มเหลวภายนอก DI 16 สัญญาณ |
| ขนาด (ก*ส*ล) | 194*133*34 มม. |
| ช่องเจาะแผง (ก*ส) | 189*128 มม. |
| แหล่งจ่ายไฟ | อินพุตแรงดันไฟฟ้ากว้าง 85-265V AC, 50/60Hz, บอร์ด I/O ต้องการ 24V DC/600mA |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด