| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm chống bụi IP |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | RT+10-70°C(ghi rõ khi đặt hàng) |
| độ ẩm tương đối | 45%-75% (không thể hiển thị) |
| Đường kính dây | 50μm |
| Chiều rộng của khoảng cách giữa các dây | 75μm |
| Mẫu số | LÊN-6035 |
|---|---|
| Phạm vi đo | (50~10000)N |
| Kích thước đo | (600*800*800) Các kích thước khác có thể được tùy chỉnh |
| Nghị quyết | 0,01n |
| Điều kiện làm việc | nhiệt độ (20 ± 10°C), độ ẩm < 85% |
| Mẫu số | LÊN-6035 |
|---|---|
| Trao đổi đơn vị | Trao đổi N/Lbf/KGF |
| Không gian thử nghiệm | 1200X1200X1200mm |
| Kiểm tra tốc độ | 0,001~200mm/phút |
| Không gian nâng | 0 ~ 1000mm, có thể điều chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ cứng Brinell |
|---|---|
| Mẫu số | UBYHB-3000 |
| Phạm vi đo | 5-650HBW |
| Phạm vi kiểm tra độ cứng | 5-650 Hb |
| Lực kiểm tra | 62,5kgf ~ 3000kgf |
| Mẫu số | LÊN-8022 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Chất kết dính, băng keo, nhựa, gốm, acrylic |
| Mẫu số | LÊN-6010 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Số nhóm đo | 5 nhóm |
| Con lăn áp lực tiêu chuẩn | 2000g±50g |
| Trọng lượng | 1000g±10g |
| Mẫu số | LÊN-8002 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Chất kết dính, băng keo, nhựa, gốm, acrylic |
| Mẫu số | LÊN-4001 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Da, Giày |
| Đường kính sau khi cố định mẫu | Φ25mm |
| Mẫu số | LÊN-5005 |
|---|---|
| độ chính xác mật độ | 0,001g/cm3 |
| phạm vi mật độ | 0,001-99,999 g/cm3 |
| Cân chính xác | 0,005g |
| cân tối đa | 300g |
| Mẫu số | LÊN-4011 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Da, Cao su |