| Tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Chiều rộng kiểm tra hiệu quả (mm) | 450mm |
| Không gian kéo hiệu quả (mm) | 700mm |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Tên | Máy kiểm tra độ cứng Brinell quang học |
|---|---|
| Mẫu số | UBYHBS-3000AT |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Khối kiểm tra độ cứng tiêu chuẩn |
| Phạm vi đo | 5-650HBW |
| Tên sản phẩm | máy đo độ cứng |
| Mẫu số | LÊN-4002 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Da, Giày |
| Mẫu số | LÊN-4002 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Da, Giày |
| Mẫu số | LÊN-1005 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | đá, xây dựng |
| Tốc độ quay | 30-33 vòng/phút |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Nguồn điện | AC110-220V |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Mã HS | 9024800000 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Phương pháp tải | Tải tĩnh |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| cách tải | tải điện tử |
| Phương pháp tải | Tải tĩnh |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Mẫu số | LÊN-6000 |
|---|---|
| Đường kính phôi tối đa | 500 trở lên |
| Phạm vi khối lượng của phôi | <900kg |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |