| Mẫu số | LÊN-4002 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Da, Giày |
| Mẫu số | LÊN-4002 |
|---|---|
| Vị trí kiểm tra | 6,12,24Bộ |
| Góc uốn | 22,5° ± 0,5° |
| Cỡ mẫu | 70 ± 5 x 45 ± 5 mm |
| Nguồn điện | Điện xoay chiều 220V 50/60HZ |
| Mẫu số | LÊN-4002 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Da, Giày |
| Mẫu số | LÊN-4011 |
|---|---|
| Trạm kiểm tra | 12 nhóm |
| Chuyến đi qua lại | 57 +0,5mm |
| Tay cầm không gian tối đa | 75 +1mm |
| Kiểm tra tốc độ | 300±10 Lần/phút |
| Mẫu số | LÊN-5005 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Gói vận chuyển | Đóng gói xuất khẩu chuyên nghiệp |
| Phạm vi trọng lượng | 0,001g ~ 120g |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra tác động |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-3009 |
| Khu vực tác động | 2m × 1m (tùy chỉnh) |
| chiều cao tác động | 300mm~1220mm |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra tác động IK |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-3012 |
| Góc thanh xoay | Điều chỉnh 0-90° |
| Chiều dài của con lắc | 1000mm |
| Chiều cao kiểm tra tác động | 200-1200mm |
| Kiểu | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Dung tích | 5, 10, 25, 50, 100, 200kg |
| Kiểm tra tốc độ | 0,1-500mm/phút (có thể điều chỉnh) |
| tối đa. Đột quỵ | 900mm (bao gồm cả vật cố định) |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| lựa chọn công suất | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500kg Tùy chọn |
| Không gian thử nghiệm hiệu quả | TỐI ĐA 400mm |
| Nghị quyết | 1/150000 |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Phạm vi nhiệt độ | +105oC~+132oC |
| Phạm vi độ ẩm | 75% ~100% Rh |
| Biến động độ ẩm | ≤±3%Rh |