| Mẫu số | LÊN-4035 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Đặc điểm kỹ thuật | Tham khảo thông số kích thước thực tế |
| Số kiểm tra | 4 nhóm |
| Kiểm tra tốc độ | 50R/phút |
| Mẫu số | LÊN-1014 |
|---|---|
| Kiểm tra tốc độ | 0 đến 5km/h có thể điều chỉnh |
| tấm va chạm | 5mm/8 chiếc |
| Vòng viền vành đai | 380cm |
| Chiều rộng đai | 76cm |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Phạm vi tải | 50~200kg |
| Chiều rộng kiểm tra hợp lệ | 400mm |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ dính |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| lựa chọn công suất | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500kg Tùy chọn |
| Nghị quyết | 1/150.000 |
| Sự chính xác | ±0,5% |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm chống nổ pin |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6196 |
| Nhiệt độ thử nghiệm | 0-100 độ C |
| Sóng nhiệt độ | ± 0,5 độ C. |
| Nhiệt độ tăng | 3℃/phút |
| Mẫu số | LÊN-6125 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Phòng thử phun nước |
|---|---|
| Kích thước tổng thể (mm) | 1250* 1700* 2050 D*W*H |
| Nhiệt độ phun nước | môi trường xung quanh ~ 88°C (Có thể điều chỉnh) |
| Góc phun nước | 0°,30°,60°,90° |
| vòi phun | Bốn, 30 giây mỗi vị trí |
| Mẫu số | LÊN-5020 |
|---|---|
| độ ẩm tương đối | ≤85%; |
| nhiệt độ môi trường xung quanh | 15oC~25oC; |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa ozone |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 10oC~+75oC (Có thể điều chỉnh) |
| Biến động nhiệt độ | ≤ ± 0,5 ℃ |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2 |
| Sự chính xác | 0,1oC |
| Mẫu số | HBE-3000A |
|---|---|
| Phạm vi đo | 4 - 650 HBW |
| Chiều cao mẫu tối đa | 230 mm |
| Ứng dụng | Kim loại, Nhựa, Gốm sứ và Thủy tinh |
| Tiêu chuẩn | ISO, ASTM, GB/T, BSEN |