| Mẫu số | LÊN-6200 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Mẫu số | LÊN-1003 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Cao su, nhựa |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm nhiệt độ và độ ẩm đi bộ |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -60oC đến +150oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20% đến 98% rh |
| Vật liệu bên trong | thép không gỉ 304 |
| Công suất phòng làm việc | 8 mét khối (Có thể tùy chỉnh) |
| Mẫu số | LÊN-6000 |
|---|---|
| Kiểu | Máy kiểm tra sơn |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Sự chính xác | 0,01Kg |
| Kích thước trục lăn | 100×100mm (hoặc tùy chỉnh theo nhu cầu của người dùng) |
| Mẫu số | LÊN-5005 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | rắn lỏng |
| Mẫu số | LÊN-1006 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Áp suất thử nghiệm (Mảnh tải lớn hơn) | (595±5)g (9kpa) |
| Tên sản phẩm | thiết bị cường độ kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Nghị quyết | 1/150.000 |
| Phạm vi tải | 0 ~ 10kN (0-1000kg Tùy chọn) |
| Mẫu số | LÊN-6195 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm chống thấm nước |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6300 |
| Nhiệt độ phun nước | môi trường xung quanh ~ 88°C (Có thể điều chỉnh) |
| Thiên thần phun nước | 0°,30°,60°,90° |
| vòi phun | Bốn, 30 giây mỗi vị trí |
| Mẫu số | LÊN-6195 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |