| หมายเลขรุ่น | อัพ-6200 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| หมายเลขรุ่น | UP-1003 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| การใช้งาน | ยางพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้นแบบวอล์กอิน |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -60°C ถึง +150°C |
| ช่วงความชื้น | 20% ถึง 98% RH |
| วัสดุภายใน | สแตนเลส 304 |
| ความจุห้องทำงาน | 8 ลูกบาศก์เมตร (สามารถปรับแต่งได้) |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6000 |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องทดสอบการพ่นสี |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ความแม่นยำ | 0.01กก |
| มิติของแท่นวาง | 100 × 100 มม. (หรือปรับแต่งตามความต้องการของผู้ใช้) |
| หมายเลขรุ่น | UP-5005 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| การใช้งาน | ของแข็งของเหลว |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1006 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| ทดสอบแรงดัน (ชิ้นโหลดขนาดใหญ่) | (595±5)ก. (9kpa) |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์แรงดึง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ปณิธาน | 1/150,000 |
| ช่วงโหลด | 0 ~ 10kN (ตัวเลือก 0-1,000 กก.) |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบกันน้ำ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6300 |
| อุณหภูมิสเปรย์น้ำ | อุณหภูมิแวดล้อม ~ 88°C (ปรับได้) |
| สเปรย์น้ำแองเจิล | 0°,30°,60°,90° |
| หัวฉีดสเปรย์ | สี่ 30 วินาทีในแต่ละตำแหน่ง |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |