เครื่องนี้ใช้สําหรับการทดสอบความแข็งแรงแหวนบดของกระดาษกระดาษ. ด้วยอุปกรณ์เสริมที่เหมาะสม (ไม่จํากัด), มันยังมีให้ทดสอบคอลัมน์บด,concora ความแข็งแรงในการบดและความแน่นของแผ่น corrugated.
TAPPI-T472, JIS-P8126, ฯลฯ
| ปริมาตร | มูลค่า |
|---|---|
| ความจุ | 2000N |
| ความถูกต้อง | 00.01 กิโลกรัม |
| ขนาดแผ่น | 100×100mm (หรือปรับแต่งตามความต้องการของผู้ใช้) |
| การทดสอบความเร็ว | 90mm (หรือปรับแต่งตามความต้องการของผู้ใช้) |
| ความเร็วในการทดสอบ | 12.7mm/min |
| ฟังก์ชันการคืน | การกลับตัวหลังจากจบการทดสอบ |
| น้ําหนัก | 60 กก. |
| พลัง | 1φ, 220V/50Hz |
การหารือความต้องการการทดสอบและรายละเอียดทางเทคนิค แนะนําผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสมให้ลูกค้ายืนยัน. จากนั้นนําราคาที่เหมาะสมที่สุดตามความต้องการของลูกค้า
การวาดภาพที่เกี่ยวข้องเพื่อยืนยันกับลูกค้าสําหรับความต้องการที่กําหนดเองยืนยันทางออกสุดท้าย และยืนยันราคาสุดท้ายกับลูกค้า.
เราจะผลิตเครื่องจักรตามความต้องการของ PO ที่ได้รับการยืนยันนําเสนอรูปภาพให้ลูกค้าเพื่อยืนยันอีกครั้งกับเครื่อง. จากนั้นทําการปรับขนาดโรงงานของคุณเองหรือปรับขนาดของพรรคที่สาม (ตามความต้องการของลูกค้า) ตรวจสอบและทดสอบรายละเอียดทั้งหมดแล้วจัดการบรรจุส่งสินค้าที่ยืนยันเวลาการจัดส่งและแจ้งลูกค้า.
กําหนดการติดตั้งผลิตภัณฑ์เหล่านั้นในสนาม และให้การสนับสนุนหลังการขาย
ใช่, เราเป็นหนึ่งในผู้ผลิตมืออาชีพของห้องสิ่งแวดล้อม, อุปกรณ์การทดสอบรองเท้าหนัง, และอุปกรณ์การทดสอบยางพลาสติกในประเทศจีน.ทุกเครื่องที่ซื้อจากโรงงานของเรามีรับประกัน 12 เดือนหลังจากการจัดส่งโดยทั่วไป เราให้บริการ 12 เดือนสําหรับการบํารุงรักษาฟรี ในขณะที่พิจารณาการขนส่งทางทะเล เราสามารถขยายเวลา 2 เดือนสําหรับลูกค้าของเรา
นอกจากนี้ หากเครื่องของคุณไม่ทํางาน คุณสามารถส่งอีเมลหรือโทรหาเรา เราจะทําความพยายามที่ดีที่สุดของเราเพื่อหาปัญหาผ่านการสนทนาของเรา หรือโดยวิดีโอแชท หากจําเป็นเมื่อเรายืนยันปัญหา, การแก้ไขจะนําเสนอภายใน 24 ถึง 48 ชั่วโมง
สําหรับเครื่องจักรมาตรฐานของเรา (เครื่องจักรปกติ): ถ้าเรามีสต๊อกในคลังสินค้า การจัดส่งคือ 3-7 วันทําการระยะเวลาการจัดส่ง 15-20 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงิน; หากคุณต้องการอย่างเร่งด่วน, เราจะทําการจัดทําพิเศษสําหรับคุณ.
ใช่ แน่นอน เราสามารถนําเสนอไม่เพียงแค่เครื่องจักรมาตรฐาน แต่ยังเป็นเครื่องจักรที่กําหนดตามความต้องการของคุณซึ่งหมายความว่าเราให้บริการ OEM และ ODM.
เมื่อคุณได้สั่งเครื่องทดสอบจากเรา, เราจะส่งคุณคู่มือการใช้งานหรือวีดีโอในภาษาอังกฤษผ่านอีเมล. เครื่องของเราส่วนใหญ่ถูกส่งเป็นหน่วยที่สมบูรณ์แบบ,นั่นหมายความว่ามันติดตั้งแล้วคุณเพียงแค่ต้องเชื่อมสายไฟฟ้าและเริ่มต้นการใช้งานมัน และถ้าจําเป็น เรายังสามารถช่วยให้คุณติดตั้งเครื่องของคุณในสถานที่
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด