| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 105°C~+132°C |
| ช่วงความชื้น | 75% ~100 % Rh |
| ความผันผวนของความชื้น | ≤±3%RH |
| ช่วงความดัน | 1.2~2.89เมกะปาสคาล |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| รหัส HS | 8514199000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการเปลี่ยนแปลงอุณหภูมิอย่างรวดเร็ว |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6111 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~+180°C |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%~98% |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±1ºC |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบแรงดันต่ำระดับความสูงสูงของแบตเตอรี่ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~+180°C |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±1ºC |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%~98% |
| ความผันผวนของความชื้น | ±2.5%RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุ UV |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2ºC |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS # 304 |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6316 |
|---|---|
| รหัส HS | 8514199000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบป้องกันฝุ่นและทราย |
|---|---|
| ขนาดภายใน (มม.) | 800*1,000*1,000 |
| ขนาดโดยรวม (มม.) | 1,050*1420*1820 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดปกติ | 50um |
| ความกว้างปกติของช่องว่างระหว่างสายไฟ | 75um |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบป้องกันฝุ่น |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+5℃~35℃ |
| อัตราการไหลของฝุ่น | 1.2~11ม./วินาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเส้นที่กำหนด | 50um |
| ระยะห่างระหว่างบรรทัดที่กำหนด | 75um |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบการบีบอัดกล่อง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6035 |
| ช่วงการวัด | (50~10,000)น |
| ปณิธาน | 0.1N |
| ความแม่นยำ | ±1% |