| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบอเนกประสงค์แบบเสาเดี่ยว |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2001 |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ช่วงความเร็วทดสอบ | 50~300มม./นาที |
| ความสูงทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | 800มม |
| หมายเลขรุ่น | UP-4001 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกเหล็ก | Φ6.35mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางหลังการตรึงตัวอย่าง | Φ25มม |
| ช่วงกองทัพ | 0~1,000นิวตัน |
| ความแม่นยำของแรง | ±1% |
| หมายเลขรุ่น | UP-5004 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| ข้อมูลจำเพาะ | โปรดดูข้อกำหนดขนาดจริง |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6000 |
|---|---|
| ความจุสูงสุด | 20-2000N |
| แสดง | ดิจิตอล |
| ควบคุม | การควบคุมไมโครคอมพิวเตอร์ |
| แหล่งพลังงาน | AC110-220V |
| ชื่อ | อุปกรณ์ทดสอบวัสดุก่อสร้าง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-5030 |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | แก้ว เซรามิก กระเบื้องปูพื้น และอื่นๆ |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบการกระแทก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-3012 |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | สัญญาณไฟจราจร ป้ายกลางแจ้ง มิเตอร์อัจฉริยะ และอื่นๆ |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6125 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบกรีบหมึก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1000 |
| การใช้งาน | การพิมพ์หมึก |
| พลัง | 220V±10%, 50/60Hz (สามารถกำหนดได้) |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบรองเท้า |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-4040 |
| ความเร็วในการทดสอบ | 1-60 ครั้ง/นาที |
| มุมโค้งงอ | 10° ถึง 180° ทั้งสองทิศทาง |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |