| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบฉีดน้ํา |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6300 |
| สภาพแวดล้อม | 5oC~+40 oC ≤85% RH |
| รัศมีการสั่นของท่อ | 350 มม. หรือ 600 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรูพ่น | φ0.4มม |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุเร่งด้วยรังสียูวี |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2ºC |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| ช่วงความชื้น | ≥95%RH |
| ชื่อ | ห้องทดสอบอายุโอโซน |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6122 |
| ความแม่นยำ | 0.1 ℃ |
| หมายเลขรุ่น | UP-1004 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | เครื่องครัว, เคลือบ, ทาสีและอื่น ๆ |
| ทดสอบความเร็ว | ปรับได้ 2 ~ 75 ครั้ง / นาที |
| หมายเลขรุ่น | UP-4001 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกเหล็ก | Φ6.35mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางหลังการตรึงตัวอย่าง | Φ25มม |
| ช่วงกองทัพ | 0~1,000นิวตัน |
| ความแม่นยำของแรง | ±1% |
| หมายเลขรุ่น | UP-4001 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกเหล็ก | Φ6.35mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางหลังการตรึงตัวอย่าง | Φ25มม |
| ช่วงกองทัพ | 0~1,000นิวตัน |
| ความแม่นยำของแรง | ±1% |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการผุกร่อนของหลอดไฟซีนอน |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30 ~ 98%RH |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°ซ~100°ซ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2°ซ |
| ความสม่ำเสมอของความชื้น | ± 3%RH |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1001 |
|---|---|
| รหัส HS | 9024800000 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | 150มม |
| ความยาวลูกกลิ้ง | 460มม |
| ความเร็วในการลอย | 40rpm |
| หมายเลขรุ่น | UP-5009 |
|---|---|
| รหัส HS | 9024800000 |
| การสนับสนุนการบริการ | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิ | สภาพแวดล้อม ~ 200°C |
| ชื่อสินค้า | มีห้องทดสอบ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ช่วงอุณหภูมิ | 105 ℃ ~ 143 ℃ |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 75% ~ ความชื้นสัมพัทธ์ 100% |
| ช่วงความดัน | 1.2 ~ 2.89 กก./ซม.² (รวม 1 atm) |