| Tên sản phẩm | Phòng thử phun nước |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6300 |
| Điều kiện môi trường | 5oC~+40oC 85% RH |
| Bán kính ống dao động | 350mm hoặc 600mm |
| đường kính lỗ phun | φ0,4mm |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm lão hóa tăng tốc UV |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+10oC~70oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2ºC |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5ºC |
| Phạm vi độ ẩm | ≥95%rh |
| Tên | Phòng thử nghiệm lão hóa ozone |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Mẫu số | LÊN-6122 |
| Sự chính xác | 0,1oC |
| Mẫu số | LÊN-1004 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Dụng cụ nấu nướng, sơn, sơn, v.v. |
| Kiểm tra tốc độ | Có thể điều chỉnh 2 ~ 75 lần/phút |
| Mẫu số | LÊN-4001 |
|---|---|
| Đường kính bóng thép | Φ6,35mm |
| Đường kính sau khi cố định mẫu | Φ25mm |
| Phạm vi lực | 0 ~ 1000N |
| Lực chính xác | ±1% |
| Mẫu số | LÊN-4001 |
|---|---|
| Đường kính bóng thép | Φ6,35mm |
| Đường kính sau khi cố định mẫu | Φ25mm |
| Phạm vi lực | 0 ~ 1000N |
| Lực chính xác | ±1% |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm thời tiết đèn Xenon |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30 ~ 98%rh |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C~100°C |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2°C |
| Độ ẩm đồng đều | ± 3%rh |
| Mẫu số | LÊN-1001 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Đường kính cuộn | 150mm |
| Chiều dài con lăn | 460mm |
| Tốc độ lăn | 40 vòng / phút |
| Mẫu số | LÊN-5009 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| Phạm vi kiểm soát nhiệt độ | Môi trường xung quanh ~ 200°C |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm Hast |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Phạm vi nhiệt độ | 105oC ~ 143oC |
| Phạm vi độ ẩm | Độ ẩm 75% ~ 100% |
| Phạm vi áp suất | 1,2 ~ 2,89 kg/cm2 (bao gồm 1 atm) |