| Tên | Phòng thử nghiệm lão hóa tăng tốc |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6125 |
| Phạm vi nhiệt độ | 100oC~+135oC |
| Phạm vi độ ẩm | 100%RH |
| Kiểm soát độ chính xác | ≤± 0,5oC |
| Mẫu số | LÊN-6118 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Phạm vi sốc nhiệt | -40oC,-55oC,-65 |
| Phạm vi làm nóng trước buồng nhiệt độ cao | Môi trường xung quanh + 10oC ~ 200oC |
| Mẫu số | LÊN-6118 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa xenon |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Công suất mẫu | 42 chiếc |
| Kích thước giá đỡ mẫu | 95*200mm |
| phạm vi chiếu xạ | 35~150W/M2 |
| Tên sản phẩm | buồng thử nghiệm phun muối |
|---|---|
| Thể tích phun | 1,0 ~ 2,0ml /80cm2 /h (làm việc ít nhất 16 giờ và lấy giá trị trung bình) |
| Áp suất khí nén | 1,0 ~ 6,0 Kgf |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm lão hóa tăng tốc UV |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Rt+10oC~70oC |
| Phạm vi độ ẩm | ≥75%RH |
| phạm vi chiếu xạ | 0,45~0,95W/m2 |
| Bước sóng UV | 290nm~400nm UV-A340 |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa tăng tốc |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Phòng mô phỏng độ cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6114 |
| Phạm vi nhiệt độ | -160oC~500oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%RH ~98%RH |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC (Áp suất phòng) |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |