| ชื่อ | ห้องทดสอบความชราเร่ง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6125 |
| ช่วงอุณหภูมิ | 100°C~+135°C |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 100% |
| ควบคุมความแม่นยำ | ≤± 0.5 องศาเซลเซียส |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ช่วงช็อกความร้อน | -40°C,-55°C,-65 |
| ช่วงการอุ่นห้องอุณหภูมิสูง | สภาพแวดล้อม+10°C~200°C |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุซีนอน |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ความจุของชิ้นงานทดสอบ | 42 ชิ้น |
| ขนาดผู้ถือชิ้นงานทดสอบ | 95*200มม |
| ช่วงการฉายรังสี | 35~150วัตต์/ตรม |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสเปรย์เกลือ |
|---|---|
| ปริมาตรสเปรย์ | 1.0~2.0ml /80cm2 /h(ทำงานอย่างน้อย 16 ชั่วโมง และใช้ค่าเฉลี่ย) |
| ความดันอากาศอัด | 1.0~6.0 กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุเร่งด้วยรังสียูวี |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ช่วงความสูง | ≥75%RH |
| ช่วงการฉายรังสี | 0.45~0.95วัตต์/ตร.ม |
| ความยาวคลื่น UV | 290nm~400nm ยูวี-A340 |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความชราเร่ง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องจำลองระดับความสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6114 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -160°C~500°C |
| ช่วงความชื้น | 20%RH ~98%RH |
| อุณหภูมิผันผวน | ±0.5°C(ความดันห้อง) |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |