| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150°ซ |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-95% |
| ความชื้นคงที่ | ±2%RH |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| รหัส HS | 8514199000 |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70 ℃ถึง +150 ℃ |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150°C |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| เครื่องหมายการค้า | ไม่มี |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 50 หน่วย/เดือน |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบช็อกความร้อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
| เวลาให้ความร้อน | RT~200°C ประมาณ 30 นาที |
| เวลาทำความเย็น | RT~-70°C ประมาณ 85 นาที |
| การเบี่ยงเบนของอุณหภูมิ | ±2.0ºC |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%~98% |
|---|---|
| อัตราการระบายความร้อน | 1~1.5oC/นาที |
| อัตราความร้อน | 3~5oC/นาที |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการกระแทกด้วยความร้อน |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
| ช่วงอุณหภูมิของอุณหภูมิสูงตา | 80°C~200°C |
| ช่วงอุณหภูมิของ Tan อุณหภูมิต่ำ | -10°C~75°C |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 85% |