| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ขนาดภายใน (L × W × H) | 3000 × 2300 × 2550 มม. |
| ขนาดภายนอก (L × W × H) | 4600×2500×2750 มิลลิเมตร |
| ระยะอุณหภูมิ | -20oC ถึง +100oC |
| ระยะความชื้น | 20% ถึง 95% RH |
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | 0.1 °C |
| อุณหภูมิ | ± 0.5oC |
| ความเท่าเทียมกันของอุณหภูมิ | ± 2oC |
| การแก้ไขความชื้น | 00.1% RH |
| ความชุ่มชื้น | ± 2% RH |
| ความชื้นแบบเดียวกัน | ± 2.5% RH |
| อัตราการทําความร้อน | 0 ถึง 3oC/นาที (เฉลี่ย, ไม่มีภาระ) |
| อัตราการเย็น | 0 ถึง 1oC/นาที (เฉลี่ย, ไม่มีภาระ) |
| ระดับเสียง | ≤ 65 dB |
| พลังงาน | 380V±10%, 50Hz, 3 ขั้นตอน, 100A |
| วิธีการเย็น | ระบบทําความเย็นด้วยน้ํา พร้อมหอทําความเย็นและกระแสน้ําแบบสองแบบ |
| วัสดุ | ภายใน: สแตนเลส SUS304 |
| หน้าต่างการสังเกต | หน้าต่างการสังเกตกันระเบิด 2 ช่อง (แต่ละช่อง 320 × 350 มม.) |
| ประเภทประตู | ประตูคู่ที่มีแผ่นปิดยางซิลิโคน |
| การส่องแสง | หลอดไฟ LED กันระเบิดสองหลอด (36V/40W) |
| เครื่องควบคุม | จอจอสัมผัส LCD พร้อมควบคุม PID + SSR |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | Port RS232/RS485 สําหรับการเก็บข้อมูล PC และการติดตาม |
| อุปกรณ์ความปลอดภัย | การป้องกันความร้อนเกิน, ความอ้วนเกิน, การสูญเสียระยะ, การรั่วไหล, และการขาดน้ํา |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด