| หมายเลขรุ่น | อัพ-6114 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°ซ ถึง 200°ซ |
| ช่วงความชื้น | 5%RH ~98%RH |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | อุณหภูมิ:+5°C~+35°C ความชื้น: ≤90% RH ความดันอากาศ: 86-106kPa |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ชื่อสินค้า | Walk-in ห้องควบคุมอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~150°C |
| ช่วงความชื้น | RH20%~98% |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | 0.5 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6196 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | เตาอบแห้ง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6196 |
| ช่วงอุณหภูมิทดสอบ | อุณหภูมิห้อง~250°C(300°C/400°C) |
| ระดับสุญญากาศ | -0.1MPa |
| อุณหภูมิ ความผันผวน | ±0.5ºC |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความเครียดแบบเร่งความเร็วสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | 105-135°C |
| ชื่อสินค้า | มีห้องทดสอบ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| รหัส HS | 8514199000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | มีห้องทดสอบ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 100°C ~ +132°C อุณหภูมิไอน้ำอิ่มตัว |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 100% |
| ความแม่นยำของความละเอียด | 0.1ºC |
| มาตราส่วนเวลา | ปรับได้ 0 ถึง 999 ชั่วโมง |