| รุ่น | UP-6195 |
| ระบบ | ระบบควบคุมอัตราความร้อนและความชื้น (BTHC) |
| พื้นที่ทดสอบ | 1000 ลิตร |
| ความจุของพื้นที่ทดสอบ | 100 กก. |
| ขนาดภายใน W × H × D (mm) | 1000 × 1000 |
| ขนาดภายนอก W × H × D (mm) | 1200×2050×1780 |
| น้ําหนัก | 860 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 1φ 220V AC & 50/60 Hz, 24A หรือ 3φ 380V AC & 50/60 Hz, 10A |
| ระยะอุณหภูมิ | -70°C ~ +100°C (+150°C/+180°C) |
| ระยะความชื้น | 10 ~ 98% RH |
| อุณหภูมิและความชื้น | ± 0.3 °C / ± 2.5% RH |
| ความเท่าเทียมกันของอุณหภูมิ | 1.5 °C |
| อัตราการเปลี่ยนแปลงอุณหภูมิ | อัตราการทําความร้อน: 3.0 °C/นาที อัตราการเย็น: 2,0 °C/นาที |
| ระยะเวลาการลดความร้อนสูงสุด | เวลาทําความร้อน: จาก +20 ถึง +100 °C: 30 นาที เวลาเย็น: จาก +20 ถึง -20 °C: 20 นาที |
| หนุนความร้อนที่อนุญาต | ณ อุณหภูมิพื้นที่ทดสอบ +20 °C: 300 W |
| ระบบหน่วยเย็น | เครื่องทําความเย็นด้วยการกดดันแบบกลไกในระยะเดียว |
| เครื่องบด | สกรอล / พิสตันคอมเพรสเซอร์ |
| สารเย็น | R404A [R449A สามารถใช้ได้ตามคําขอ] |
| พลัง | 4.8kw |
| ระดับเสียง | 6dB |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด