| Mẫu số | LÊN-6114 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C đến 200°C |
| Phạm vi độ ẩm | 5%RH ~98%RH |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ: +5°C~+35°C;Độ ẩm:<90%RH;Áp suất không khí:86-106kPa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mẫu số | LÊN-6195 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~180oC |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~180oC |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C~150°C |
| Phạm vi độ ẩm | RH20%~98% |
| Độ chính xác nhiệt độ | 0,5 ℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Mẫu số | LÊN-6196 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Lò sấy |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6196 |
| Kiểm tra phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ phòng~250oC(300oC/400oC) |
| Độ chân không | -0,1MPa |
| Temp. Nhiệt độ. Fluctuation dao động | ± 0,5ºC |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm ứng suất tăng tốc cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | 105-135oC |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm Hast |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Mã HS | 8514199000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm Hast |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ hơi bão hòa 100°C ~ +132°C |
| Phạm vi độ ẩm | 100%RH |
| Độ chính xác của độ phân giải | 0,1ºC |
| Thang thời gian | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 999 giờ |