| Kích thước mẫu | φ110mm φ6mm |
|---|---|
| Đá mài | φ2"(TỐI ĐA .45mm)1/2"(W) |
| Không gian trung tâm của bánh xe | 63,5mm |
| Khoảng cách giữa bánh xe và tấm kiểm tra | 37~38mm |
| Tốc độ quay | 60 vòng / phút |
| Mẫu số | LÊN-1019 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Tên sản xuất | Máy thử mài mòn Martindale |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1006 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |
| Mẫu số | LÊN-1001 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| MOQ | 1 CÁI |
| Ứng dụng | Cao su, ô tô, da, vải, vải... vv |
| Mẫu số | LÊN-1010 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Kích thước mẫu | φ110mm φ6mm |
| Đá mài | φ2"(TỐI ĐA .45mm)1/2"(W) |
| Không gian trung tâm của bánh xe | 63,5mm |
| Tên | Máy thử abrasion |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1010 |
| Trọng tải | 250g, 500g, 1000g |
| Kiểm tra tốc độ đĩa | 0-70 Có thể điều chỉnh |
| Mẫu vật | 120 × 6,5 × 3mm |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| nguồn điện | AC110-220V |
| Độ phân giải tải | 1/500, 000 |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Vị trí xi lanh dầu | Dưới |
| Nghị quyết | 1/150000 |
| Tên sản phẩm | Máy đo độ bền kéo hạng nặng |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| lựa chọn công suất | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500kg Tùy chọn |
| Nghị quyết | 1/250000 |
| Không gian thử nghiệm hiệu quả | TỐI ĐA 400mm |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm nhiệt độ và độ ẩm |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~180oC |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |