| Mẫu số | LÊN-6000 |
|---|---|
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy chỉnh khách hàng. |
| Điều khoản giao hàng | CIF, DDP, DDU, FedEx, DHL, Fob |
| chi tiết đóng gói | Bao bì xuất khẩu chuyên nghiệp |
| Thời gian giao hàng | 5~10 ngày làm việc |
| Tên | Máy kiểm tra quá trình đốt cháy |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-5030 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Mẫu số | LÊN-1001 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Cao su, Da, Vải, Vải... vv |
| Chiều dài con lăn | 460mm |
| Mẫu số | LÊN-1004 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Chế độ kiểm tra | Thử nghiệm mài mòn khô / Thử nghiệm mài mòn ướt |
| Tùy chọn khoảng cách di chuyển | 5 loại tùy chọn | Tiêu chuẩn: 0,5", 1", 2", 3", 4" hoặc được chỉ định |
| Mẫu số | LÊN-5005 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | nhựa, cao su |
| Đặc điểm kỹ thuật | Tham khảo thông số kích thước thực tế |
| Tên | Máy kiểm tra khả năng chống mài mòn |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1000 |
| Tải trọng ma sát | 908g (2lb), 1810g (4 Lb) |
| tốc độ ma sát | 43 lần/phút ( 21,43,85, 106 lần/phút, có thể điều chỉnh |
| Hành trình ma sát | 60mm |
| Kích thước mẫu | φ110mm φ6mm |
|---|---|
| Đá mài | φ2"(TỐI ĐA .45mm)1/2"(W) |
| Không gian trung tâm của bánh xe | 63,5mm |
| Khoảng cách giữa bánh xe và tấm kiểm tra | 37~38mm |
| Tốc độ quay | 60 vòng / phút |
| Mẫu số | LÊN-1004 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Dụng cụ nấu nướng, sơn, sơn, v.v. |
| Kiểm tra tốc độ | Có thể điều chỉnh 2 ~ 75 lần/phút |
| Mẫu số | LÊN-1019 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| MOQ | 1 chiếc |
| Tên sản xuất | Máy thử mài mòn Martindale |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1006 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| MOQ | 1 chiếc |
| Ứng dụng | Vải, Dệt may, Vải, Găng tay và vv |