| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm đi bộ |
|---|---|
| Mã HS | 8514199000 |
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20%-95%RH |
| độ ẩm ổn định | ±2%RH |
| độ lệch | ≤±2°C/±3%RH |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm đi bộ |
| Tên sản phẩm | Buồng nhiệt độ và độ ẩm không đổi |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Mã HS | 8514199000 |
| Phạm vi nhiệt độ | RT-132oC |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Buồng lão hóa tăng tốc áp suất cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Phạm vi nhiệt độ | 105oC~132oC |
| Phạm vi áp suất | Áp suất bàn 0,2 ~ 2,0kg/Cm2 |
| Phạm vi độ ẩm | 75%~100%Rh |
| Tên sản phẩm | Phòng thử căng thẳng tăng tốc cao |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ kích thước | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ hiệu chuẩn của bên thứ ba | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm Hast |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Phạm vi nhiệt độ | Rt-132oC |
| Phạm vi độ ẩm | 65% ~ 100% Rh (Có thể điều chỉnh) |
| Thời gian áp lực | Khoảng 45 phút |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm Hast |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Mã HS | 8514199000 |
| Phạm vi nhiệt độ | +105oC~+132oC |
| Phạm vi độ ẩm | 75% ~100% Rh |
| Mẫu số | LÊN-6124 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm lão hóa tăng tốc Hast |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6124 |
| Nhiệt độ hoạt động | 121oC; 132oC; (Tùy chọn đặc biệt 143°C |
| Độ ẩm hoạt động | 75%~100%Rh Độ ẩm hơi nước bão hòa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mẫu số | LÊN-6111 |
|---|---|
| Mã HS | 8514199000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| phạm vi nhiệt độ | -20oC~+120oC |