| ชื่อสินค้า | มีห้องทดสอบ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| รหัส HS | 8514199000 |
| ช่วงอุณหภูมิ | +105 ℃~+132 ℃ |
| ช่วงความชื้น | 75% ~100 % Rh |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการเร่งอายุเร่งรีบ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 121°C; 132°C; (ออปชั่นพิเศษ 143°C |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นไอน้ำอิ่มตัว 75%~100%Rh |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6111 |
|---|---|
| รหัส HS | 8514199000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20°C~+120°C |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ช่วงช็อกความร้อน | -40°C,-55°C,-65 |
| ช่วงการอุ่นห้องอุณหภูมิสูง | สภาพแวดล้อม+10°C~200°C |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| Additional Service | Support Customer Customization |
| Custom Service | OEM,ODM |
| Color Service | Support Customer Customization |
| Size Service | Support Customer Customization |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสเปรย์เกลือเร่ง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6197 |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+5 ° C ~ 55 ° C |
| อุณหภูมิน้ำเกลือ | 35°C±1°C |
| การชำระด้วยสเปรย์เกลือ | 1.0-2.0ml/80 ซม. |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6197 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+5 ° C ~ 55 ° C |
| อุณหภูมิน้ำเกลือ | 35°C±1°C |
| การชำระด้วยสเปรย์เกลือ | 1.0-2.0ml/80 ซม. |
| ความจุถังน้ำเกลือ | 15ล |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบหมอกเกลือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6197 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องอัณฑะยูวีริ้วรอย |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ช่วงความสูง | ความชื้นสัมพัทธ์ 95% |
| หลอดยูวี | 8 ชิ้น |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS # 304 |