| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ความสม่ำเสมอของความชื้น | ±3%RH |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2ºC |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40/-70 ~ 180℃ |
| ช่วงอุณหภูมิของถังอุณหภูมิสูง | 80°C~200°C |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิของถังอุณหภูมิต่ำ | -10°C~75°C |
| อัตราความร้อน | 3~5oC/นาที |
| อัตราการระบายความร้อน | 1~1.5oC/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | AC380V 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต 3∮ |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
| ช่วงอุณหภูมิของอุณหภูมิสูงตา | 80°C~200°C |
| ช่วงอุณหภูมิของ Tan อุณหภูมิต่ำ | -10°C~75°C |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 85% |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20~+150°C |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| รหัส HS | 8514199000 |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -60°C~+100°C |
| อัตราการเปลี่ยนแปลงของอุณหภูมิ | 1 ~ 3.4℃ / นาที |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20% ~ 98% |
| ความเบี่ยงเบนของความชื้น | ± 2.5% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| ชื่อสินค้า | ห้องควบคุมอุณหภูมิและความชื้นแบบวอล์คอิน |
|---|---|
| รหัส HS | 8514199000 |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-95% |
| ความชื้นคงที่ | ±2%RH |
| การเบี่ยงเบน | ≤±2°C/±3% RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องควบคุมอุณหภูมิและความชื้นแบบวอล์คอิน |