| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบสากล |
|---|---|
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| ตำแหน่งถังน้ำมัน | ภายใต้ |
| ปณิธาน | 1/150000 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความต้านทานแรงดึงสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| ตัวเลือกความจุ | 5, 10, 20, 50, 100, 200, 500 กก. เป็นตัวเลือก |
| ปณิธาน | 1/250000 |
| พื้นที่ทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | สูงสุด 400 มม |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| รหัส HS | 8514199000 |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70 ℃ถึง +150 ℃ |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150°C |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| เครื่องหมายการค้า | ไม่มี |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 50 หน่วย/เดือน |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบช็อกความร้อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
| เวลาให้ความร้อน | RT~200°C ประมาณ 30 นาที |
| เวลาทำความเย็น | RT~-70°C ประมาณ 85 นาที |
| การเบี่ยงเบนของอุณหภูมิ | ±2.0ºC |