| Tên sản phẩm | máy kiểm tra vải |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-8011 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Sự chính xác | 0,5% |
| Tên sản phẩm | máy băng dính |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-8001 |
| Con lăn áp lực tiêu chuẩn | 2000g±50g |
| Tấm thử nghiệm | 70mm*50mm*1.5mm |
| Số nhóm đo | 5,10 nhóm |
| Mẫu số | TEMI880 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ bổ sung | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Dịch vụ màu | Hỗ trợ tùy biến khách hàng |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ mỏi kéo qua lại của dây kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-4008 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Da, Giày, Dây Kéo |
| Mẫu số | LÊN-5004 |
|---|---|
| Khoảng cách vòng từ lên và xuống | 30 mm |
| Kiểm soát độ chính xác | ± 0,1mm |
| Phạm vi nhiệt độ | 80 độ C ~ 400 độ C |
| Độ chính xác nhiệt độ | ±0,2 độ C |
| Mẫu số | LÊN-1004 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Chế độ kiểm tra | Thử nghiệm mài mòn khô / Thử nghiệm mài mòn ướt |
| Tùy chọn khoảng cách di chuyển | 5 loại tùy chọn | Tiêu chuẩn: 0,5", 1", 2", 3", 4" hoặc được chỉ định |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ mài mòn Martinadale |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1006 |
| Mã HS | 9024800000 |
| Trọng tải | 595g, 795g |
| Mẫu vật | 44±1mmx4 CÁI |
| Mẫu số | LÊN-1012 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Dụng cụ nấu nướng, sơn, sơn, v.v. |
| Chế độ kiểm tra | Thử nghiệm mài mòn khô / Thử nghiệm mài mòn ướt |
| Mẫu số | LÊN-1004 |
|---|---|
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Dụng cụ nấu nướng, sơn, sơn, v.v. |
| Kiểm tra tốc độ | Có thể điều chỉnh 2 ~ 75 lần/phút |
| Mẫu số | LÊN-1010 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Không gian trung tâm của bánh xe | 63,5mm |
| Khoảng cách giữa bánh xe và tấm kiểm tra | 37~38mm |
| Khoảng cách giữa mẫu và bụi thu thập | 3 mm |