| Tên sản phẩm | Máy thử xoa mực |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-1000 |
| Tải trọng mài mòn | 20±0,2N |
| tốc độ mài mòn | 43cpm |
| Ứng dụng | In ấn mực |
| Mẫu số | LÊN-3009 |
|---|---|
| Mã HS | 9024800000 |
| Hỗ trợ dịch vụ | OEM ODM |
| ngôn ngữ | Trung Quốc và tiếng Anh |
| Ứng dụng | Kính, Kính an toàn |
| Mẫu số | LÊN-3014 |
|---|---|
| năng lượng con lắc | 1J, 2,75J, 5,5J |
| góc con lắc | 150° |
| góc lưỡi | 30° |
| tốc độ tác động | 3,5m/giây |
| Tên sản phẩm | Máy đo độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2001 |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Trưng bày | Điện tử |
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Tên sản phẩm | máy thử tác động |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-3000 |
| Kiểm tra độ chính xác | 1G |
| Kích thước của clip | bên ngoài Φ150mm, bên trong Φ125mm |
| Chế độ kiểm tra | Chế độ A, Chế độ B, tùy chọn |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra phổ quát |
|---|---|
| Công suất tối đa | 20-100000kN |
| Nghị quyết | 1/150000 |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| Không gian thử nghiệm hiệu quả | TỐI ĐA 400mm |
| Tên sản phẩm | Máy thử cắt |
|---|---|
| Độ phân giải tải | 1/50000 |
| Tải chính xác | ± 0,25% |
| Động cơ (không bao gồm tay cầm) | 650mm, 800mm (tùy chọn) |
| Chiều rộng hiệu quả | 400mm, 600mm (Tùy chọn) |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-2003 |
| Cấp chính xác | 0,5 |
| nguồn điện | AC110-220V |
| Độ chính xác tốc độ | ±0,5% |
| Tên sản phẩm | Buồng thử nghiệm nhiệt độ và độ ẩm |
|---|---|
| Mẫu số | LÊN-6195 |
| Mã HS | 8514199000 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~180oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98% |
| Mẫu số | LÊN-6195 |
|---|---|
| Mã HS | 8514199000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM,ODM |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150oC |