| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบกรีบหมึก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1000 |
| ภาระการสึกกร่อน | 20±0.2นิวตัน |
| ความเร็วในการขัดถู | 43cpm |
| การใช้งาน | การพิมพ์หมึก |
| หมายเลขรุ่น | UP-3009 |
|---|---|
| รหัส HS | 9024800000 |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | กระจก, กระจกนิรภัย |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-3014 |
|---|---|
| พลังงานลูกตุ้ม | 1J, 2.75J, 5.5J |
| มุมลูกตุ้ม | 150° |
| มุมใบมีด | 30° |
| ความเร็วในการกระแทก | 3.5 ม./วินาที |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงดึง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2001 |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| แสดง | ดิจิตอล |
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงกระแทก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-3000 |
| ทดสอบความแม่นยำ | 1จี |
| ขนาดของคลิป | ด้านนอก Φ150มม. ด้านใน Φ125มม |
| โหมดทดสอบ | โหมด A, โหมด B, ตัวเลือก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบสากล |
|---|---|
| ความจุสูงสุด | 20-100000kN |
| ปณิธาน | 1/150000 |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| พื้นที่ทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | สูงสุด 400 มม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงเฉือน |
|---|---|
| ความละเอียดโหลด | 1/50000 |
| ความแม่นยำในการโหลด | ± 0.25% |
| การกระแทก (ยกเว้นมือจับ) | 650mm, 800mm (ไม่จําเป็น) |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 400 มม., 600 มม. (อุปกรณ์เสริม) |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบแรงดึง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | UP-2003 |
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| แหล่งพลังงาน | AC110-220V |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ±0.5% |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| รหัส HS | 8514199000 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
|---|---|
| รหัส HS | 8514199000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150°C |