| ชื่อสินค้า | มีห้องทดสอบ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| รหัส HS | 8514199000 |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT-132°C |
| แหล่งจ่ายไฟ | เฟสเดี่ยว 220V 20A 50/60Hz |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความชราแบบเร่งดันแรงดันสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ช่วงความชื้น | 75% ~100 % Rh |
| ความผันผวนของความชื้น | ≤±3%RH |
| ช่วงความดัน | 1.2~2.89เมกะปาสคาล |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ระยะอุณหภูมิควาย | 100°C~135°C, (143°C เป็นตัวเลือก) |
| ช่วงความชื้นไอน้ำ | ปรับความชื้นไอน้ำได้ 70~100%RH |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสเปรย์เกลือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6197 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| อุณหภูมิห้องตัวอย่าง | RT~55°C |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความดันต่ําในความสูงสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6114 |
| ช่วงความดัน | 101Kpa~1Kpa |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~+100°C(ไม่มีโหลด);-55~+100°C(พร้อมโหลด) |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิร้อน |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6117 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิปกติ ~80°C |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุซีนอน |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| การควบคุมอุณหภูมิ | โหมดควบคุมอุณหภูมิปรับเอง PID |
| หลอดไฟซีนอน | หลอดไฟซีนอนอาร์คยาว 6kw±10%, 290-800 นาโนเมตร, 10 |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการผุกร่อนของหลอดไฟซีนอน |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30 ~ 98%RH |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°ซ~100°ซ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2°ซ |
| ความสม่ำเสมอของความชื้น | ± 3%RH |