| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| รุ่น | UP-6117 |
| ขนาดกล่องด้านใน (ก*ก*ส) | 600*750*500 มม. |
| ขนาดภายนอก (ก*ก*ส) | 1100*1250*1750 มม. |
| ช่วงอุณหภูมิและความชื้น | -70°C~100°C; 30~98%RH |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิและความชื้น | ±2°C; ±3%RH |
| เวลาฝนตก | 1~9999 นาที, ปรับได้ |
| รอบฝนตก | 1~240 นาที, ช่วงเวลาปรับได้ |
| แสงหลอดซีนอน | หลอดซีนอนแบบอาร์คยาว, 6KW±10%, 290-800nm, 1000W/m²±200 |
| กำลังการทำความร้อน/ทำความชื้น | 2.0KW/2.0KW |
| ความเร็วเครื่องหมุนตัวอย่าง | 1~5 รอบ/นาที (ปรับได้) |
| ระยะห่างระหว่างตัวอย่างและหลอดซีนอน | 300~375 มม. |
| วัสดุกล่อง | สแตนเลส SUS304#/เหล็กกล้ารีดเย็นเคลือบสเปรย์ |
| ระบบหมุนเวียน | วงจรเดี่ยว, พัดลมแรงเหวี่ยง |
| ระบบควบคุมและระบายความร้อน | ตัวควบคุมโปรแกรมได้ KLOCKNER-MOELLER ของเยอรมนี |
| การจัดการก๊าซ | เครื่องปล่อยกลิ่นไม่พึงประสงค์และก๊าซอันตราย |
| กำลังไฟ | AC380V, สามเฟสห้าสาย, 10KW |
| สภาพแวดล้อมการใช้งาน | 5°C~+30°C, ≤85%R.H |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด