| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบป้องกันฝุ่น |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+5℃~35℃ |
| อัตราการไหลของฝุ่น | 1.2~11ม./วินาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเส้นที่กำหนด | 50um |
| ระยะห่างระหว่างบรรทัดที่กำหนด | 75um |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-95% |
| ความชื้นคงที่ | ±2%RH |
| การเบี่ยงเบน | ≤±2°C/±3% RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องควบคุมอุณหภูมิและความชื้นแบบวอล์คอิน |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20~150°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6117 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิปกติ ~80°C |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทต่ำ | -20°C/-40°C/70°C |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20°C ~+150°C |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องจำลองระดับความสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6114 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -160°C~500°C |
| ช่วงความชื้น | 20%RH ~98%RH |
| อุณหภูมิผันผวน | ±0.5°C(ความดันห้อง) |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | มีห้องทดสอบ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 100°C ~ +132°C อุณหภูมิไอน้ำอิ่มตัว |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 100% |
| ความแม่นยำของความละเอียด | 0.1ºC |
| มาตราส่วนเวลา | ปรับได้ 0 ถึง 999 ชั่วโมง |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~150°C |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5ºC |
| วัสดุห้องภายใน | สแตนเลสสตีล SUS#304 ขัดเงา |
| วัสดุห้องภายนอก | สแตนเลส |