| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการเร่งอายุเร่งรีบ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 121°C; 132°C; (ออปชั่นพิเศษ 143°C |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นไอน้ำอิ่มตัว 75%~100%Rh |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสเปรย์เกลือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6197 |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+5 ° C ~ 55 ° C |
| อุณหภูมิน้ำเกลือ | 35°C±1°C |
| การชำระด้วยสเปรย์เกลือ | 1.0-2.0ml/80 ซม. |
| ชื่อสินค้า | เดินในห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -60c ถึง +150c |
| ช่วงความชื้น | 20% ถึง 98% RH |
| ความจุห้องทำงาน | 8 ลูกบาศก์เมตร (สามารถปรับแต่งได้) |
| วัสดุภายใน | สแตนเลส 304 |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการผุกร่อนของหลอดไฟซีนอน |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30 ~ 98%RH |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°ซ~100°ซ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2°ซ |
| ความสม่ำเสมอของความชื้น | ± 3%RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสเปรย์เกลือ |
|---|---|
| ปริมาตรสเปรย์ | 1.0~2.0ml /80cm2 /h(ทำงานอย่างน้อย 16 ชั่วโมง และใช้ค่าเฉลี่ย) |
| ความดันอากาศอัด | 1.0~6.0 กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องอัณฑะยูวีริ้วรอย |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt+10เซลเซียส~70เซลเซียส |
| ช่วงความสูง | ความชื้นสัมพัทธ์ 95% |
| หลอดยูวี | 8 ชิ้น |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS # 304 |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุซีนอน |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| การควบคุมอุณหภูมิ | โหมดควบคุมอุณหภูมิปรับเอง PID |
| หลอดไฟซีนอน | หลอดไฟซีนอนอาร์คยาว 6kw±10%, 290-800 นาโนเมตร, 10 |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอายุซีนอน |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ความจุของชิ้นงานทดสอบ | 42 ชิ้น |
| ขนาดผู้ถือชิ้นงานทดสอบ | 95*200มม |
| ช่วงการฉายรังสี | 35~150วัตต์/ตรม |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความชราเร่ง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ระยะอุณหภูมิควาย | 100°C~135°C, (143°C เป็นตัวเลือก) |
| ช่วงความชื้นไอน้ำ | ปรับความชื้นไอน้ำได้ 70~100%RH |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |