| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบช็อกความร้อน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
| เวลาให้ความร้อน | RT~200°C ประมาณ 30 นาที |
| เวลาทำความเย็น | RT~-70°C ประมาณ 85 นาที |
| การเบี่ยงเบนของอุณหภูมิ | ±2.0ºC |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ความสม่ำเสมอของความชื้น | ±3%RH |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2ºC |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ช่วงอุณหภูมิ | +105 ℃~+132 ℃ |
| ช่วงความชื้น | 75% ~100 % Rh |
| ความผันผวนของความชื้น | ≤±3%RH |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 105°C~+132°C |
| ช่วงความชื้น | 75% ~100 % Rh |
| ความผันผวนของความชื้น | ≤±3%RH |
| ช่วงความดัน | 1.2~2.89เมกะปาสคาล |
| ชื่อ | ห้องทดสอบความชราเร่ง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6125 |
| ช่วงอุณหภูมิ | 100°C~+135°C |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 100% |
| ควบคุมความแม่นยำ | ≤± 0.5 องศาเซลเซียส |
| ชื่อสินค้า | มีห้องทดสอบ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ช่วงอุณหภูมิ | Rt-132 ℃ |
| ช่วงความชื้น | 65% ~ 100% Rh (ปรับได้) |
| เวลากดดัน | ประมาณ 45 นาที |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความเครียดเร่งสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความชราแบบเร่งดันแรงดันสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6124 |
| ช่วงความชื้น | 75% ~100 % Rh |
| ความผันผวนของความชื้น | ≤±3%RH |
| ช่วงความดัน | 1.2~2.89เมกะปาสคาล |